Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn

Go down 
Master.Ati
gamonlatoi
qu0c..th4j
brandy2304
ŋhøç•ßµŋ
TOTITE
phuongga
Mr.SAD
mr_vechai
Tiêu Diêu
ADMIN.G
boychantrauz
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
boychantrauz

boychantrauz

trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm giác khi yêu   trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyMon 28 May 2012 - 21:05

“Nếu hạnh phúc là một giọt nước thì Anh nguyện đem đến cho em cả đại dương. Nếu tình yêu là một ngôi sao thì Anh nguyện đem đến cho em cả đại ngàn. Anh nguyện làm cây cầu đưa em qua biên ải khổ đau, làm cây cầu đưa em đến bến bờ hạnh phúc".
trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  8c6hanhphuc

Em biết không? Thật hạnh phúc khi đọc những dòng chữ trong tin nhắn mà em đã viết cho anh. Và em đã yêu anh, điều mà từ trước chưa bao giờ anh không dám nghĩ tới.

Em bước vào cuộc đời anh như vậy đó. Cảm ơn ông trời đã cho anh được gặp em. Trước giờ, Anh chưa từng nghĩ là mình có thể yêu ai nhiều đến vậy,cho dến khi anh gặp được em. Em có thể cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em không, không gì có thể sánh bằng. Thật hạnh phúc khi có em bên cạnh. Từ khi em bước vào cuộc đời anh, nó đã thay đổi. Con người anh đã được thay đổi bởi em, biết quan tâm, biết cảm thông và biết chia sẻ, điều đặc biệt là anh biết yêu thương.Có rất nhiều chuyện tưởng như anh không thể vượt qua nhưng chỉ cần nghĩ đến em, nghĩ đến luôn có em ở bên động viên và an ủi điều đó trở thành động lực giúp anh vượt qua mọi khó khăn thử thách.

Em à, cuộc sống của anh giờ không thể thiếu được em. Anh từng nói " Tình yêu là cả một sự hy sinh cho người mình yêu, dù sai nhưng vẫn cứ yêu, yêu không cần nhận lại". Cũng giống như hoa hồng cần phải hy sinh những cánh hoa bên ngoài để những cánh bên trong mới có thể toả hương thơm được. Trong tình yêu cũng vậy.

Hạnh phúc nhất là được ôm em vào lòng, siết chặt vòng tay, lúc đó em có thể cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em, một tình yêu dữ dội đang bùng cháy trong tim anh.

Anh yêu em như yêu cuộc sống của chính mình, em biết tại sao không? Vì em chính là cuộc sống của anh.

Anh biết phía trước chúng ta còn rất nhiều thử thách phải vượt qua nhưng Anh tin tình yêu của chúng ta sẽ thành công. Hạnh phúc của anh là khi yêu em và được em yêu.
Anh sẽ nguyện làm tất cả để có được em trong cuộc đời này vì anh yêu em, yêu đến điên cuồng và say đắm!

Em có hiểu được lòng anh đang nghĩ gì không, em có hiểu được anh nhớ em đến mức nào không, em có hiểu được anh yêu em nhiều lắm không. Giá như ngày nào em cũng nói với anh rằng "Em yêu anh" dù chỉ là ba chữ ngắn gọn thôi nhưng với anh câu nói đó là cả một trời hạnh phúc mà em đã mang đến cho anh thêm sức mạnh thêm niềm tin để anh đủ sức để sống với em thêm một ngày.

Có niềm hạnh phúc nào bằng niềm hạnh phúc khi anh được ở bên cạnh em. Anh rất cám ơn em đã đến với anh.Hãy cùng nhau sống thật tốt vì tình yêu của mình em nhé!
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 29 May 2012 - 10:06

hj . đọc mà bùn quá .
ku tùng IDOL nài đem tình cãm bùn nhồi nhét vào đầu óc ngây thơ của em hả ? . hix
http://labangroi.com
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyWed 30 May 2012 - 21:33

bupbe_mymy đã viết:
hj . đọc mà bùn quá .
ku tùng IDOL nài đem tình cãm bùn nhồi nhét vào đầu óc ngây thơ của em hả ? . hix
Razz Razz Razz
Pé nói vậy là ko phải roài, ko ai biết tình yêu đến khi nào nhưng tất cả mọi người đều biết khi tình yêu đi. Nên ko thể nói ai đó nhồi nhét vào đầu mình hay là nói ai đó dạy mình yêu Smile
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyWed 30 May 2012 - 22:12

Chuyện đời muôn thửa... Razz
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyThu 31 May 2012 - 8:52

Yêu từng hành động của e, dù chỉ là chưa bao giờ thấy @@
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyThu 31 May 2012 - 8:53

Mr.SAD đã viết:
Yêu từng hành động của e, dù chỉ là chưa bao giờ thấy @@
PD thì bít gì mà yêu, đi chỗ khác chơi Razz Razz Razz hehe
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyThu 31 May 2012 - 8:58

ai mà không yêu được, trừ khi mất khả năng yêu thôi =]]
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyThu 31 May 2012 - 9:00

Mr.SAD đã viết:
ai mà không yêu được, trừ khi mất khả năng yêu thôi =]]
Vậy thôi, ở đâu có PD là ở đó có hiểm nguy. Razz Razz Razz Mọi người ở lại trong pic may mắn nha, hehe sea đi trước đây. hehe
boychantrauz

boychantrauz

Bài gửiTiêu đề: giá như !    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyMon 4 Jun 2012 - 21:03

Năm học lớp 10.

Ngồi trong lớp học Anh văn, tôi chăm chú nhìn cô bé cạnh bên. Em là người mà tôi luôn gọi là BẠN TỐT NHẤT. Tôi chăm chú nhìn mái tóc dài và mượt của em và ước gì em là của tôi. Nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Sau buổi học, em đến gần và hỏi mượn tôi bài học em nghỉ hôm trước. Em nói : “Cảm ơn anh !” và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Năm học lớp 11.

Chuông điện thoại reo. Đầu dây bên kia là em. Emkhóc và thút thít về cuộc tình vừa tan vỡ. Em muốn tôi đến với em, vì em không muốn ở một mình, và tôi đã đến. Khi ngồi cạnh em trên sofa, tôi chăm chú nhìn đôi mắt ướt nước của em và ước gì em là của tôi. Sau hai tiếng đồng hồ, cùng bộ phim của Drew Barrymore và ba túi khoai tây rán, em quyết định đi ngủ. Em nhìn tôi, nói : “Cảm ơn anh !” và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Năm cuối cấp.

Vào một ngày trước đêm khiêu vũ dạ hội mãn khóa, em bước đến tủ đựng đồ của tôi. “Bạn nhảy của em bị ốm”, em nói, “Anh ấy sẽ không khỏe sớm được và em không có ai để nhảy cùng. Năm lớp 7, chúng mình đã hứa với nhau là nếu cả hai đứa đều không có bạn nhảy, chúng mình sẽ đi cùng nhau như NHỮNG NGƯỜI BẠN TỐT NHẤT.” Và chúng tôi đã làm như thế. Vào đêm dạ hội, sau khi tiệc tan, tôi đứng ở bậc tam cấp trước cửa phòng em. Tôi chăm chú nhìn em khi em mỉm cười và nhìn bóng tôi trong đôi mắt lấp lánh của em. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không nghĩ về tôi như thế và tôi biết điều đó. Rồi sau, em nói : “Em đã có giờ phút vui vẻ nhất, cảm ơn anh !” và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Ngày tốt nghiệp.

Từng ngày trôi qua, rồi từng tuần, từng tháng. Chớp mắt đã là ngày tốt nghiệp. Tôi ngắm nhìn hình dáng tuyệt vời của em nổi lên như một thiên thần trên sân khấu khi nhận bằng tốt nghiệp. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Trước khi mọi người trở về nhà, em tiến về phía tôi trong áo khoác và mũ, khóc khi tôi ôm em. Rồi sau, nhấc đầu lên khỏi vai tôi, em nói : “Anh là BẠN TỐT NHẤT của em, cảm ơn anh !” và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Vài năm sau.

Giờ đây, tôi đang ngồi trong băng ghế dài trong nhà thờ. Cô bé ấy đang làm lễ kết hôn. Tôi nhìn em khi em nói : “Tôi hứa” và bắt đầu một cuộc sống mới, với một người đàn ông khác. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Nhưng trước khi lên xe đi, em đến gần tôi và nói : “Anh đã đến, cảm ơn anh !” và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Lễ tang.

Đã nhiều năm trôi qua, tôi nhìn xuống chiếc quan tài chứa bên trong cô bé đã từng là BẠN TỐT NHẤT của mình. Trong buổi lễ, người ta đã tìm thấy quyển nhật ký của em trong suốt những năm trung học. Và đây là những gì em viết : “ Tôi chăm chú nhìn anh và ước gì anh là của tôi nhưng anh không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Tôi ước anh nói với tôi rằng anh yêu tôi. Tôi ước mình cũng có thể làm được điều đó… Tôi chỉ nghĩ một mình và khóc. Em yêu anh em yêu anh em yêu anh…”

Tôi đứng yên như kẻ không hồn,.những giọt nước măt muộn màng,tôi ước gì ngày đó tôi không nhút nhát,thì giờ đây tôi đã không mất em..!

trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  Rain

P/S : Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào

Được sửa bởi boychantrauz ngày Mon 4 Jun 2012 - 23:27; sửa lần 6.
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyMon 4 Jun 2012 - 21:31

Razz rabbit Razz
http://labangroi.com
phuongga
Cấp 1
Cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyMon 4 Jun 2012 - 22:12

bupbe_mymy đã viết:
boychantrauz đã viết:
[size=18][b][center] giá như....
[/right]

???????
---------------------
Razz rabbit Razz
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 0:37

Boychantrauz đã viết:

Năm học lớp 10.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.................., thì giờ đây tôi đã không mất em.

Cám ơn bạn vì bài viết.

Chưa bao giờ nhút nhát mang lại cho ta điều gì.. Hãy tự tin vì trong 12 con giáp Việt Nam không có giáp con Thỏ !

Đối với thế giới ta chỉ là hạt cát - Đối với ai đó ta là cả thế giới này.!

Điều quý giá nhất trong cuộc đời này không phải là cái ta đã có, cũng không phải là cái đã mất đi - Mà điều quý giá nhất chính là hạnh phúc ta đang nắm giữ.
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 13:51

Đau khổ nhất là yêu nhau nhưng ko thể đến với nhau...để roài 2 người phải sống trong bùn tủi suốt quãng đời còn lại.
trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  Tn_thucanart23912
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 16:11

Đau khổ nhất là yêu nhau nhưng ko thể đến với nhau...để roài 2 người phải sống trong bùn tủi suốt quãng đời còn lại.

Hình ảnh chỉ mang tính minh họa!
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 18:41

Đúng roài, vì khi bị ăn dzo bụng thì 2 trái đó đã đc đoàn tụ roài Razz Razz Razz
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 18:45

Chuẩn !!! Razz
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 18:49

Phải nói là chuẩn ko cần chỉnh Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 18:50

Chuẩn là chuẩn ngôn từ. Còn cái hình kia làm sao mà chuẩn được.!
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 18:53

mr_vechai đã viết:
Chuẩn là chuẩn ngôn từ. Còn cái hình kia làm sao mà chuẩn được.!
Ai kêu ko chuẩn, ^^! 1 loại quả ăn cả vỏ, 1 loại quả phải bóc vỏ; 1 loại ăn rặm, 1 loại ăn tráng miệng.... nên phải để ở 2 ngăn khác nhau chứ. Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 19:11

Chui qua cái khe mà thoát. Làm gì cứ phải lù đu =))
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 5 Jun 2012 - 19:13

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Nếu đc như thế thì loạn roài
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyWed 13 Jun 2012 - 14:02

clown
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyWed 13 Jun 2012 - 14:04

clown
boychantrauz

boychantrauz

Bài gửiTiêu đề: Nếu ai đã có lần...   trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 19 Jun 2012 - 21:10

Nếu ai đã có lần một mình trước biển
Sẽ thấy con người nhỏ bé làm sao
Nhìn những con sóng dữ thét gào.
Mới hiểu được vì sao mình tuyệt vọng.

trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  7057971246953532

Nếu ai đã có lần bất cần sự sống
Hãy đón hạt sương mai trên một cành hoa
Ngắm nụ cười của lứa đôi vừa được làm mẹ , làm cha
Sẽ hiểu được vì sao chúng ta cần phải sống.

Nếu ai đã có lần thấy giữa lòng khoảng trống
Hãy hiểu rằng trong vũ trụ kia còn có những lỗ đen
Ai rồi cũng sẽ phải quen
Với những phút giây lòng mình trống vắng.

Nếu ai đã có lần nghe lòng cay đắng
Nghe xót xa sau một cuộc chia tay
Hãy vui lên vì trong cuộc đời này
Sau mỗi cuộc chia tay là khởi đầu rất mới.

Nếu ai đã có lần cảm thấy mình chưa hiểu
Thật nhiều điều đang có ở chung quanh
Hãy cứ cười lên vì đời vẫn màu xanh
Cuộc sống chỉ thú vị khi vẫn còn khám phá…

Nếu ai đã có lần sống trong vất vả
Giữa những vòng đời hối hả trôi nhanh
Sẽ thấy yêu sao những phút thanh bình
Ngoài khung cửa nghe bình minh chim hót.

Nếu ai đã có lần thấy lòng dịu ngọt
Trước một nụ cười , một ánh mắt , một vòng tay
Thì chẳng cần đi tìm khắp đó đây
Vì hạnh phúc đơn giản là vậy đó.

Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  EmptyTue 19 Jun 2012 - 21:47

Idol ơi Idol àk, dạo này tương tư quá vậy ^^!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn    trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn  Empty

trò chơi là trời cho <<<< vào nhé các bạn
Trang 1 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Vấn đề GAME !!!
» Gaming gear - Thứ không thể thiếu cho con đường chơi game chuyên nghiệp