Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...

Go down 
ku_an
tieutuboy
Custom9x
[ISY].Ken
OY0
-OYO-
nhattrung
khoi3e
0oxTheSamxo0
Việt Vui Vẻ
achil3s
-Preview
Awakening
gamonlatoi
Make-A*Love
white**angel
MONTE_Cry(Dương)
TOTITE
Master.Ati
mr_vechai
Tiêu Diêu
Mr.SAD
LeoPhat
ADMIN.G
khachquaduong
Admin
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 10, 11, 12  Next
Tác giảThông điệp
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyMon 21 Apr 2014 - 11:18

-Lenka là nữ năm nay 21-23 tuổi ở Bạc Liêu và là chúa 8 hay bán xà phòng vs tên less, đôi lúc là nam có thể đó là e của thím ấy
-Cu Jush onl thì ko bao giờ chào hay trả lời bất cứ câu hỏi nào của mem và toàn đi đánh lẻ. Còn X.O thì chưa bao giờ gặp
-Acc Cry ko xác định ng chơi đôi lúc là tên dương, và có lúc là 1 mem khác onl mà luôn luôn là ko bao giờ chào hỏi ai dù lớn hay nhỏ
-Đồng hương của thím Hương thì onl hầu như ko nói vs ai 1 tiếng nào, mem hỏi thì ko trả lời, hình như là 23t, hiện đang là sinh viên
Make-A*Love
Moderator
Moderator
Make-A*Love

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 22 Apr 2014 - 17:01

ặc Lenka đã khắc phục rồi sẽ ko có trường hợp đó xảy ra
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 22 Apr 2014 - 22:26

Make-A*Love đã viết:
2 ngày trc đấy đó anh cái hôm mà có cả em bắn vs cả anh ý
Make-A*Love
Moderator
Moderator
Make-A*Love

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 22 Apr 2014 - 23:01

LuTan.Mon đã viết:
Make-A*Love đã viết:
  2 ngày trc đấy đó anh cái hôm mà có cả em bắn vs cả anh ý

rùi a đã khắc phục rùi h ặc đó sẽ ko ai chơi nữa
MONTE_Cry(Dương)
Cấp 2
Cấp 2
MONTE_Cry(Dương)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 23 Apr 2014 - 1:29

BQT đã viết:
BQT nhắc nhở đối với NV Lenka và NV MonterCry và 1 số thành viên khác:
Clan Vi.Yeu nổi tiếng ko chỉ về văn hóa mà còn vì sự tôn trọng giữa các thành viên trong clan. Bất kể già trẻ gái trai đều vậy cả. Kể cả các bô lão của Vi.Yêu như a Tò hay a No, mỗi khi onl cũng đều có lời chào đến toàn thể anh em clan, cũng như đáp lại lời chào mỗi khi có thành viên nhỏ tuổi hơn chào. Đối với các thành viên nhỏ tuổi hơn thì ko được chào chung chung đối với các anh lớn. Các anh lớn thì ko ép buộc vì lớn nên có quyền chào chung chung.

Nhưng các bạn cũng biết 1 điều là khi ai đó lên và "Hi" kèm theo cái tên của mình, thể hiện sự tôn trọng cũng như quan tâm đến mình thì các bạn có cảm giác như thế nào @@! Trước đây thì sea cũng từng mắc lỗi khi chào chung chung tất cả mọi người này nhiều nhiều lần rồi :DDần dần mới nhận được ra điều thú vị khi chào từng đại ca/nhock/pé/thím/mợ... ^^!

Và clan Vi.Yeu cũng nổi tiếng là clan "Bà 8" nữa. Vì vậy các bạn đừng tiết kiệm lời nói của mình quá khi có người hỏi han bạn nha. Người ta còn hỏi là còn quan tâm, đến khi ko hỏi nữa thì lúc đó các bạn tự hiểu.

Vì vậy hi vọng các bạn mới cũng như cũ khi đeo Logo Vi.Yeu nhớ 1 điều: Viyeu là clan văn hóa và là clan ko có chủ (chủ ở đây theo ý nghĩa tinh thần ko phải là chủ clan nha) vì vậy mọi người đều có quyền bình đẳng và nhận được sự tôn trọng từ bất cứ thành viên nào trong clan. Nhưng ko có kiểu "Cá mè một lứa " nha ^^!

Thay mặt BQT clan cám ơn các bạn đã bỏ chút thời gian đọc đến dòng chữ này ^^!

- Anh Sea thông cảm dùm em , những lúc em chơi thì em luôn tuân theo luật VI.YÊU , còn anh 2 em chơi thì chỉ chào mà thôi ,nhắc ổng mà ổng kêu dài dòng ,với lại anh 2 em không biết ai ra ai hết . h em không biết làm sao đây ! :
Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 23 Apr 2014 - 12:57

E đưa cho thằng e chơi thi tốt nghiệp lên em ít vào lắm ạ Sad(
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 23 Apr 2014 - 19:55

MONTE_Cry(Dương) đã viết:
BQT đã viết:
Clan Vi.Yeu nổi tiếng ko chỉ về văn hóa mà còn vì sự tôn trọng giữa các thành viên trong clan. Bất kể già trẻ gái trai đều vậy cả. Kể cả các bô lão của Vi.Yêu như a Tò hay a No, mỗi khi onl cũng đều có lời chào đến toàn thể anh em clan, cũng như đáp lại lời chào mỗi khi có thành viên nhỏ tuổi hơn chào. Đối với các thành viên nhỏ tuổi hơn thì ko được chào chung chung đối với các anh lớn. Các anh lớn thì ko ép buộc vì lớn nên có quyền chào chung chung.

Nhưng các bạn cũng biết 1 điều là khi ai đó lên và "Hi" kèm theo cái tên của mình, thể hiện sự tôn trọng cũng như quan tâm đến mình thì các bạn có cảm giác như thế nào @@! Trước đây thì sea cũng từng mắc lỗi khi chào chung chung tất cả mọi người này nhiều nhiều lần rồi :DDần dần mới nhận được ra điều thú vị khi chào từng đại ca/nhock/pé/thím/mợ... ^^!

Và clan Vi.Yeu cũng nổi tiếng là clan "Bà 8" nữa. Vì vậy các bạn đừng tiết kiệm lời nói của mình quá khi có người hỏi han bạn nha. Người ta còn hỏi là còn quan tâm, đến khi ko hỏi nữa thì lúc đó các bạn tự hiểu.

Vì vậy hi vọng các bạn mới cũng như cũ khi đeo Logo Vi.Yeu nhớ 1 điều: Viyeu là clan văn hóa và là clan ko có chủ (chủ ở đây theo ý nghĩa tinh thần ko phải là chủ clan nha) vì vậy mọi người đều có quyền bình đẳng và nhận được sự tôn trọng từ bất cứ thành viên nào trong clan. Nhưng ko có kiểu "Cá mè một lứa " nha ^^!

- Anh Sea thông cảm dùm em , những lúc em chơi thì em luôn tuân theo luật VI.YÊU , còn anh 2 em chơi thì chỉ chào mà thôi ,nhắc ổng mà ổng kêu dài dòng ,với lại anh 2 em không biết ai ra ai hết . h em không biết làm sao đây ! :
Cái này tùy anh em thôi, anh em muốn gia nhập clan Vi.Yeu mà. Đâu phải ai mới zô clan là biết hết mọi người đâu. Nếu như anh em nói ( trả lời anh/em hay là nói chuyện với anh/em trong clan là dài dòng) thì mục đích a ấy đeo cái logo clan để làm gì.
Nếu anh ấy thich tự do tự tại, ko gò bó điều gì thì a ấy nên 1 dao 1 súng dọc sever Very Happy
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
MONTE_Cry(Dương)
Cấp 2
Cấp 2
MONTE_Cry(Dương)

Bài gửiTiêu đề: Danh sách đen, update liên tục   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 23 Apr 2014 - 20:55

BQT đã viết:
MONTE_Cry(Dương) đã viết:
BQT đã viết:

Cái này tùy anh em thôi, anh em muốn gia nhập clan Vi.Yeu mà. Đâu phải ai mới zô clan là biết hết mọi người đâu. Nếu như anh em nói ( trả lời anh/em hay là nói chuyện với anh/em trong clan là dài dòng) thì mục đích a ấy đeo cái logo clan để làm gì.
Nếu anh ấy thich tự do tự tại, ko gò bó điều gì thì a ấy nên 1 dao 1 súng dọc sever Very Happy
- Anh của em ít khi onl lắm. ổng đy làm suốt ngày à. với lại chơi ạc ké của em mà có phải ạc ổng đau Sad chủ yếu ổng vào bắn giải trí thôi chứ không để ý Clan j đâu .anh thông cảm dùm em.
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyThu 24 Apr 2014 - 1:09

cho tên dương ra đảo đi a :)hahahha
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySat 26 Apr 2014 - 18:46

Noc đã viết:
cho tên dương ra đảo đi a :)hahahha
Cho tên Dương vs tên Nóc ra đảo đi hehe
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySat 26 Apr 2014 - 22:32

thui e suy nghĩ lại cho thím sad ra đảo vui hơn có bà 8 cùng hội cùng thuyền
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyMon 28 Apr 2014 - 5:23

Stop Spam !!!
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySun 4 May 2014 - 9:00

Acc Jush sau 1 thời gian theo dõi thì ko thấy có gì tiến triển. Vì vậy mong bạn sẽ tìm được clan mới phù hợp với mình hơn.
Còn XO thì ko rõ nguồn gốc xuất sứ, BQT sẽ kick out clan để tránh trường hợp hacker lợi dụng...

P/s: Ai đi gộp pic danh sách đen zô đây vậy trời =="
À Tí PD dạo này đưa acc cho ai chơi, zo chơi toàn đòi đổi súng ko à. Hỏi mượn thì ko sao, nhưng thấy kiểu mượn như ra lệnh ko thick mới hỏi là ai. (Lúc đầu tưởng là Khánh nhưng thấy kiểu nc biết ko phải hỏi là ai chơi thì nói bạn tí)
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySun 4 May 2014 - 9:10

Acc Jush sau 1 thời gian theo dõi thì ko thấy có gì tiến triển. Vì vậy mong bạn sẽ tìm được clan mới phù hợp với mình hơn.
XOBrandy là mem cũ nhưng bây giờ ko rõ nguồn gốc xuất sứ vì vậy BQT sẽ kick out clan để tránh trường hợp anh/em bị hacker lợi dụng.
Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 6 May 2014 - 19:09

E xin lỗi nhưng e ko hiểu e sai ở đâu mà bị kick ra khỏi CLan  Crying or Very sad
Có vẻ như sau khi bị kick khỏi clan em mới zo 4rum và đọc qua pic thông báo này. Lý do đã viết bên pic Danh sách đen...
MONTE_Cry(Dương)
Cấp 2
Cấp 2
MONTE_Cry(Dương)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyThu 8 May 2014 - 21:35

- thông báo
- Ạc MONTE_Cry của em đã bị hack ( không hiểu lí do ...)( khóa mà không ghi time mỡ ) bị khóa ạc mà không biết bao giờ được mỡ. bị đổi pass liên tục mặc dù em đã đỗi lại nhưng vẫn bị thế :(nhưng lần này thì em không đổi pass lại đươc , tất cả thông tin hình như đã bị đổi sạch sẽ .... tâm trí em bây giờ rất khó tả SadSad Laughing  Laughing 
- em nghĩ sẽ phải out Clan để ổn định lại rồi em sẽ xin vào lại , mong BQT và Ae trong clan chấp nhận ! Sad  Sad 

@@! Hậu quả của việc nhiều người chơi 1 acc. Đây ko phải lần đầu clan mình có người bị như zậy. Anh/em rút kinh nghiệm nha.
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySat 10 May 2014 - 1:12

cố lên bé dương yêu vấu nhá há há
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySat 17 May 2014 - 21:28

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 2hhiutj      Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 2lau2o2    Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Xlm49e   bạn ấy nói chống không vs các thành viên khác và đây không phải lần đầu ạ có rất nhiều các anh lớn nhắc nhở nhưng bạn ý không nói gì và có vẻ không tiếp thu còn cái chuyện chửi tục thì bạn kêu là a SAD trên face cũng chửi như thế  Razz  HẾT ạ.
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptySun 18 May 2014 - 22:24

Hóa ra mình là đầu têu à @@
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyMon 19 May 2014 - 22:55

Là thành viên mới, ko thấy chơi cùng clan, khi mình chủ động zô chơi cùng 1 lúc thì như thế này đây:

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Bandicam2014-05-1922-39-29-484_zps3820fdea

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Bandicam2014-05-1922-37-31-578_zpsd2e62ca5

Có lẽ bạn nên tìm một ngôi nhà mới hợp với bạn hơn.
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 20 May 2014 - 2:16

Lại 1 bé nữa ra đi Smile
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyTue 20 May 2014 - 12:02

XÁC nhận !
Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin, BQT sẽ xử lý nghiêm trường hợp này !
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 11 Jun 2014 - 10:14

đề nghị BQT xử lí nghiêm túc !
http://labangroi.com
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 11 Jun 2014 - 12:34

Kich out và ngay hôm chụp rồi Razz
Việt Vui Vẻ
Cấp 1
Cấp 1
Việt Vui Vẻ

Bài gửiTiêu đề: những thành viên off game   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 EmptyWed 18 Jun 2014 - 17:22

https://fbcdn-sphotos-c-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xaf1/t1.0-9/10426697_859970247351335_8013512013693219709_n.jpg
đây là danh sách 6 TV clan k onl từ đầu năm 2014 đến nay
mong BQT xem xét còn chơi hay đã bỏ acc
https://www.facebook.com/cie.kool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...   Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ... - Page 11 Empty

Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...
Trang 11 trong tổng số 12 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 10, 11, 12  Next
 Similar topics
-
» Thông báo từ BQT Clan VI.YEU!
» >>>VÌ YÊU<<< Tuyển thành viên không chửi thề, nói tục và vui vẻ!
» BẮT ĐẦU XÂY DỰNG CLAN MẠNH TỪ THÀNH VIÊN !.
» Nơi Member bình luận ý kiến về Quỹ Clan nhé
» Member CLAN VI.YEU