Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !

Go down 
MONTE_Cry(Dương)
qu0c..th4j
ŋhøç•ßµŋ
AN360VN
seafarer89
white**angel
denon_90
orange87
gamonlatoi
Master.Ati
mr_vechai
COLD
TOTITE
Mr.SAD
Tiêu Diêu
ADMIN.G
20 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Empty
Bài gửiTiêu đề: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySat 5 May 2012 - 22:38

SINH NHẬT ngày 05/05 của TOTITE.CHAI ( VECHAI ) .trong clan chỉ có mình PINK biết . giờ pink báo lên BQT và cả clan cùng chia sẻ nhé .
HAPPY BIRTH DAY !
1 . lời chúc : Pink chúc VE sinh nhật luôn vui vẻ - và ngày nào củng mĩm cười - cố gắng thành công trong cuộc sống nhé !
Nhân dịp sinh nhật.. của kon VE , chúc VE luôn tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất sẽ đến với VE  trong tuổi mới.
2. Bánh GATO .TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! SN1
ăn bánh nhé ! bánh pink mua tặng đó .
3. Hát  chúc Mừng Sinh nhật . mọi người cùng nhé :
TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! IMG_0118

Mừng ngày sinh nhật của anh .
mừng ngày sinh nhật của VE ...
Mừng ngày đó Ve SINH ra đời ...
Happy birthday to you Happy birthday to you
.............................................. Very Happy Smile

4. Mọi người vui vẻ cùng ăn bánh và kẹo với VE nhá .
TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Hnhnh0001 ( ăn kẹo mút đỡ , pink chưa chuẫn bị kịp . hjhj )
5. mọi người cùng nhau comment chúc mừng bạn của mình thêm 1 niềm vui trong cuộc sống nào .

THE - END
p/s Kon VE : ( xem xong hok cám ơn coi chừng ăn táo ).

Được sửa bởi bupbe_mymy ngày Sun 21 Jul 2013 - 12:59; sửa lần 3.
http://labangroi.com
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySat 5 May 2012 - 22:40

^^! Dzo chúc mừng sinh nhật kon ve nào Razz Razz Razz TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Icon-Dong-1

Ly này đặc biệt dành tặng Chai nèk ^^! TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Icon-Doncg

Best wishes for you TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Icon-Don1g
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySat 5 May 2012 - 22:43

Mọi chuyện cũ bỏ qua , hãy cùng nhau đón nhận những cái mới sắp tới =]], Chúc a Chai sinh nhật vui vẻ !
TOTITE
Admin
Admin
TOTITE

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySun 6 May 2012 - 5:31

Chúc Con Ve thêm 1 tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và có nhiều em theo (để chia phần cho ta với) bounce bounce bounce
http://www.viyeuclub.tk/
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySun 6 May 2012 - 7:50

a Tò chưa gì đã đòi chia phần rồi, còn e thì sao @@
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySun 6 May 2012 - 9:29

Tên sad, PD cũng bày đặt kua gái Razz Razz Razz
COLD
Cấp 1
Cấp 1
COLD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptySun 6 May 2012 - 11:17

Em xò rý a Chai nha! Hum qua e k vào diễn đàn đc! Nên chúc SN a muộn 1d vậy (mong a thông kủm ^^!)
E chúc a Chai ngày càng ẹp tr0ai, pờ rồ trong mọi game, các chị gái - pạn gái - em gái theo nhiều hơn, HP tăng nhiều hơn, ờ mo cũng nun đầy...Và chúc a "quay báu vật nào đc nun báu vật đó ngay trong trái đầu"

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Icon-Dong-1
Ẹp ì ơ ầy ú Chai, Ẹp ì ơ ầy ú Ve. Ẹp ì ớ ây ép í ơ ầy ép í ơ ầy u ìu... THêm tủi mới thêm pạn mới thêm trách nhiệm với gia đình n a ^^!
http://me.zing.vn/u/seinkazlur
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyTue 8 May 2012 - 6:27

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Higravenh1EA3nh0256

Cám ơn cả nhà nha.... Lâu rồi Chai không vào Web nhà.. Sáng nay vào thấy mục mới zui zui... Cám ơn cả nhà lần nữa.. Cám ơn Pink (xem xong rồi)... Để 1,2 ngày nữa rồi huỷ Topic nghe, Chai hết SN ùi... ^^

alien alien alien alien alien alien alien alien alien alien alien alien
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyTue 8 May 2012 - 6:29

Ẹp ì ơ ầy ú Chai, Ẹp ì ơ ầy ú Ve. Ẹp ì ớ ây ép í ơ ầy ép í ơ ầy u ìu...

-----------> Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Hông hỉu pé nói gì luôn ^^
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyTue 8 May 2012 - 7:49

Ngôn ngữ của những người say rượu @@
COLD
Cấp 1
Cấp 1
COLD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyTue 8 May 2012 - 8:09

A SAD k hiu~ nghe thuat. j` hjk'! D0a' la` khuc' hat' mug` SN ma` ^^!
http://me.zing.vn/u/seinkazlur
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyTue 8 May 2012 - 10:26

TOPIC này sẻ không xóa - mà chỉ khóa lại !
thân .
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: >>>>>>>>>> HAPPY BIRTHDAY Trưởng Lảo VIYEU ! <<<<<<<<<<<<   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 19:02

CHÚC MỪNG SINH NHẬT PAPA iu !

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! TTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! OTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! TTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ITOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! TTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! E

--------------------------------
TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Totite

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! IMG_1254[/center]

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! 9DADF0[/center]

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! HTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! PTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! PTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! YTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! BTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ITOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! RTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! TTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! HTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! DTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! YTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! PTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! PTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ITOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! U

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! SDC11885

• Vào cái ngày này năm 20/06/1975, có một thằng bé sinh ra đời .
  • thằng bé đó sau này tui gọi nó là....papa tò !!!
  • Còn mọi người thường gọi hắn là....tuấn tử tế ! Há há... TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Linhcuoi
  • Papa tò ơi, thế là đã tròn 5 năm trong CLAN , con gái không được bên cạnh papa tò để…nói : " papa ơi đừng nhậu nửa - phải giử gìn sức khoẻ của papa chứ ! Sad
  • Khi pé gọi điện hay chát với, dù ít khi tâm sự với papa , nhưng khi nào nhận được lời khuyên từ papa , pé cũng cảm thấy mình cứng cáp hơn lên và cảm nhận thực sự thấy tình thương âm thầm nhưng sâu sắc của papa dành cho pé . Very Happy
  • Thêm một tuổi nữa, pé chúc papa tò luôn mạnh khỏe, vui vẻ bên mama tò , pé trân ..., cả gia đình và gia đình VIYEU để gia đình ta luôn đầm ấm, yên vui. CLAN VIYEU và pé nhớ nhớ - iu iu papa tò nhiều !. rabbit ...
  • “ Vì pé là người thân papa , pé của Pa rất ngoan - vì CLAN là nơi đầm ấm , cLAN của mình rất hiền…” Smile
  • Hôm nay là sinh nhật papa .Sinh nhật lân` thứ nhất trong CLAN VIYEU. không có pé và CLAN ở gần. Nhưng bên cạnh papa có gia đình và niềm vui mọi mặt . papa thật vui vẻ nhé .
  • Hãy để những lời chúc sâu lắng của pé luôn ở bên cạnh cuộc sống tuyệt vời của papa . pé hy vọng trong năm tuổi mới papa luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gíó trong công việc... Razz
  • Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ. Razz I love you
  • ---
  • papa ui . pé chỉ có thể làm được như vầy thôi nà. hi vọng đây là món quà tình cảm và đầy thành thật của pé dành cho papa . khi nào gặp pé sẽ có quà nhé .
  • CHÚC PAPA TRỌN niềm Vui - Vẹn Sức khoẻ !

-----------------
p/s CLAN : topic này pink lập ra. cả nhà mình cùng nhau vào đây chúc nhé . dù muộn còn hơn không . còn nước còn tát . sau khi đọc được bài này dù qua ngày sinh nhật hay chưa thì nhớ nên làm gì nhé ....santa

BQT CLAN:

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! MTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! YTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! MTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! YTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! KTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! UTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! TTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! E

Được sửa bởi bupbe_mymy ngày Wed 20 Jun 2012 - 21:24; sửa lần 11.
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 20:15

Chúc anh sinh nhật Vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình ! Very Happy
gamonlatoi
Cấp 1
Cấp 1
gamonlatoi

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 20:29

KITO chúc anh tò sinh nhật vui và có giấc ngủ ng0n mọi ngày ! king
không biết chúc sao nửa . ai củng chúc rồi . đễ em kiếm văn đả .
Smile
orange87

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 20:34

Chúc nhạc phụ Sinh nhật vui vẻ , tràn đầy niềm vui và hạnh phúc
p/s gả con gái cho con há Mad
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 21:42

Happy birthday...a tò hâm hấp tập 2 ^^! Những lời chúc của e để hết bên mục tám rùi, a chịu khó đi qua đó đọc nha, 1 công đôi việc. Hehe! Giúp a giảm cân lun hehe
denon_90

denon_90

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 21:47

happy birthday a to` iu quí !!!!!!!
chúc a luôn thành công trong sự nghiệp hạnh phúc bên gia đình
white**angel
Cấp 1
Cấp 1
white**angel

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyWed 20 Jun 2012 - 21:56

Chúc a tò mập sinh nhật zui zẻ,thêm tuổi mới nhìu niềm vui và tràn đầy sức khỏe nhá tongue tongue tongue

Một mình lặng bước trên...con đường lạnh.....
seafarer89

seafarer89

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 0:15

Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
tất cả những member Clan VI.YEU
chúc mừng sinh nhật a Tò. chúc a lên tuổi mới đạt được nhiều thắng lợi mới!
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 7:49

Happy birthday a Tò
AN360VN

AN360VN

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 8:39

HAPPY BIRTHDAY ANH TOTITE NHE..... CÔNG NHẬN PJ LÀM TOPIC HOÀNH TRÁNG QUÁ.
https://www.facebook.com/an360vn
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 11:17

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! 81TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! 81TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! 81
seafarer89

seafarer89

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 11:39

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! PTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ITOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! KTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! HTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! UTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! NTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! GTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ,TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! HTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! HTOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! ATOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! !
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! EmptyThu 21 Jun 2012 - 17:56

Chúc đại ka sinh nhật thêm 1 tuổi sức khoẻ và luôn đẹp lão . Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !   TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU ! Empty

TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !
Trang 1 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» CLAN VIYEU CHÚ Ý KHI WAR !
» >>>> Mừng Sinh Nhật CLAN VIYEU 2013 <<<<
» Nhật ký CLAN bằng hình ảnh !
» ....>>>> ViP BQT CLAN VIYEU <<<<....
» ==> Cie is MUDER IN clan VIYEU . :x