Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Vấn đề GAME !!!

Go down 
Custom9x
___phongtran
Make-A*Love
COLD
COLDBREA
OY0
-OYO-
nhattrung
mr_vechai
Việt Vui Vẻ
0oxTheSamxo0
khoi3e
MONTE_Cry(Dương)
seafarer89
bocap
Master.Ati
Mr.SAD
ADMIN.G
Tiêu Diêu
23 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
Tác giảThông điệp
Việt Vui Vẻ
Cấp 1
Cấp 1
Việt Vui Vẻ

Vấn đề GAME !!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyMon 4 Mar 2013 - 19:23

MACODON.BMT đã viết:
đọc kĩ tất cả các topic diễn đàn sẽ có câu trã lời nha mummy !
xì pam
https://www.facebook.com/cie.kool
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 8 Mar 2013 - 11:08

ko ai giúp đâu .
chợ hôm nay nghĩ =]]z
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 15 Mar 2013 - 20:06

Chợ nghỉ mới buồn chứ No
nhattrung

Bài gửiTiêu đề: em buồn chẳng biết viết chỗ nào hi.   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 5 Apr 2013 - 7:25

-Cho hỏi vào clan cũng mấy tuần ùi mà không thấy ai rủ đấu clan để tăng điểm clan mình nên
-Trung cũng là 1 người cover tốt chỉ số đấu clan quá tốt .
-Trung đã là chủ clan và đã có nhiều mệt mỏi nên mới bỏ clan ra clan ngoài đỡ vất vả nhữ clan làm chủ clan như TheYoung và 64 còn 2 clan nữa hi đã tham gia thi đấu do vtc tổ chức , thắng đươc mấy trận đầu nhưng cũng chỉ là trai để học hỏi thui .
-BQT đừng nghi ngờ trung nữa ha hihi thank you
-À giờ clan có team chính ùi mọi ngườ hay tổ chức đấu clan để học hỏi nha . và tăng thêm kinh nghiệm cho mình mỗi khi thi đấu .
- Chúc clan có 1 sức khỏe tốt để thi đấu tốt nha và chúc bqt hoạt động tốt và tuyển trước khi teas hi
- rảnh chẳng biết viết gì đừng cười nha .
-
khoi3e

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 5 Apr 2013 - 17:18

chuẩn nè đi war clan vui, với lại có thể học đc mấy chiêu mới! rabbit
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyTue 9 Apr 2013 - 19:36

trước khi trả lời câu hỏi của em . anh đề nghị em xem lại kĩ các mục : NỘI QUY , THÔNG BÁO , CÁC THẮC MẮC LĨNH VỰC CF ...
xem kĩ nhé em ! .

chú ý : em đã có trong danh sách bị nhắc nhỡ . em vi phạm 1 lần nữa sẽ bị KICH OUT CLAN Nhé .

BQT CLAN ATi.
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 12 Apr 2013 - 18:09

im luôn rồi Trung. Tìm mục phù hợp mà post.
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySat 13 Apr 2013 - 8:43

MACODON.BMT đã viết:
trước khi trả lời câu hỏi của em . anh đề nghị em xem lại kĩ các mục : NỘI QUY , THÔNG BÁO , CÁC THẮC MẮC LĨNH VỰC CF ...
xem kĩ nhé em ! .

chú ý : em đã có trong danh sách bị nhắc nhỡ . em vi phạm 1 lần nữa sẽ bị KICH OUT CLAN Nhé .

BQT CLAN ATi.
Nhắc nhở gì mà... Pé Trung nhớ post bài đúng mục nhé, thế thôi ^^
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySun 14 Apr 2013 - 19:49

bỡi vì trong GAME TRUNG củng vi phạm nhiều lần rồi .
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySun 14 Apr 2013 - 22:02

MACODON.BMT đã viết:
Chính xác Razz Hehe! Hôm bữa mắc cười =)) Gọi thằng Vy...anh sad Razz Razz Razz
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
nhattrung

Bài gửiTiêu đề: buzz ba chut   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyMon 15 Apr 2013 - 7:30

FACEbook : Ati parksonthai
==/==.>>>>
đớn đau đưa đẩy đời đơn độc
nghiệt ngã ngại ngùng nghĩ ngợi ngu !.

-Ai biết sao ác thế nhỉ mác lỗi có tý cũng bi nhắc nhở ...... ủa mà clan em không thấy chủ clan bao giờ vậy... tình hình 30/4 tính nên thành phố có ai cho trung nên chơi không thế ...... Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyMon 15 Apr 2013 - 10:24

nhattrung đã viết:

FACEbook : Ati parksonthai
==/==.>>>>
đớn đau đưa đẩy đời đơn độc
nghiệt ngã ngại ngùng nghĩ ngợi ngu !.

-Ai biết sao ác thế nhỉ mác lỗi có tý cũng bi nhắc nhở ...... ủa mà clan em không thấy chủ clan bao giờ vậy... tình hình 30/4 tính nên thành phố có ai cho trung nên chơi không thế ...... Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation

@@! BQT ko onl 1 nick cố định đâu Razz Razz Razz
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyTue 16 Apr 2013 - 17:12

30-4 e Trung cứ lên đây rồi a jimmy ra rước ^
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyWed 17 Apr 2013 - 7:26

không phải nói chứ , dù trai đẹp có vi phạm cở nào . MR-SAD luôn bênh vực . là điều tất yếu . không thễ phủ nhận !.
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: cả nhà giúp em vớioaaaaaaaaaaa   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySat 22 Jun 2013 - 17:22

em có 1 níck tk: sieuporo_9x níck này em và bạn em đang chơi hông hiểu tại sao vừa lúc sáng nay còn chơi được thì đến lúc chiều em vào lại thấy không vào đk tài khoản của bạn đang bị khóa thì em mới gọi điện hỏi vtc vtc thông báo có người tranh chấp níck đấy của em (p/s: vừa hôm 21 em bạn em bị hacker lừa hôk hiểu có phải là nguyên do này hôk) vtc bảo ngày 24 /6 ra trụ sở vtc để tranh chấp níck cả nhà bảo em phải làm như nào ạconfusedconfusedconfusedconfused =(((((((((((((((
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySat 22 Jun 2013 - 19:54

xfamousx đã viết:
em có 1 níck tk: sieuporo_9x níck này em và bạn em đang chơi hông hiểu tại sao vừa lúc sáng nay còn chơi được thì đến lúc chiều em vào lại thấy không vào đk tài khoản của bạn đang bị khóa thì em mới gọi điện hỏi vtc vtc thông báo có người tranh chấp níck đấy của em (p/s: vừa hôm 21 em bạn em bị hacker lừa hôk hiểu có phải là nguyên do này hôk) vtc bảo ngày 24 /6 ra trụ sở vtc để tranh chấp níck cả nhà bảo em phải làm như nào ạconfusedconfusedconfusedconfused =(((((((((((((((
Bị hacker lừa =)) Tò mò zô web nào mà bị lừa? :DTranh chấp acc thì chỉ có người e share acc cho thôi, acc em có đủ TT thì tranh chấp vô tư thôi. Còn acc ko chính chủ thì koi như mất Razz
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySun 23 Jun 2013 - 15:13

híc tại em lúc đó còn trẻ con nghĩ lấp níck để vui ai ngờ xảy ra như này hôm nay em vửa lên chi nhanh vtc đòi lại dk ác ùi nhưng chắc hacker bík em sẽ lấy lại dk nên bán hết súng gp bh chỉ toan bv chán quá =((((((((((((((((((((
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptySun 23 Jun 2013 - 23:14

các vấn đề thắc mắc sẽ có kaka SEA_WAY giải đáp Very Happy. bạn yên tâm .hỳ
http://labangroi.com
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyMon 24 Jun 2013 - 18:24

xfamousx đã viết:
híc tại em lúc đó còn trẻ con nghĩ lấp níck để vui ai ngờ xảy ra như này hôm nay em vửa lên chi nhanh vtc đòi lại dk ác ùi nhưng chắc hacker bík em sẽ lấy lại dk nên bán hết súng gp bh chỉ toan bv chán quá =((((((((((((((((((((
@@! "...đòi...toàn bv..." Lại còn "...còn trẻ con..."
Hehe! Bạn lập ID đó lâu chưa, sao ko lấy acc đó zô clan lun mà lại lấy acc hs Smile
Mà bạn có bao nhiêu acc (chính chủ) :PHạn chế share nếu ko muốn bị block bạn ơi ^^!
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyMon 24 Jun 2013 - 19:36

chính chủ có đúng ác xXMadNessXx a ơi còn blacktiger vs sieuporo_9x (ác này) kong chính chủ à a sea ơi sao em đỏi tên kí tự đặc biệt  ko dk hả a
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyTue 25 Jun 2013 - 12:54

xfamousx đã viết:
chính chủ có đúng ác xXMadNessXx a ơi còn blacktiger vs sieuporo_9x (ác này) kong chính chủ à a sea ơi sao em đỏi tên kí tự đặc biệt  ko dk hả a
Mọi vấn đề về việc của em . em vào đây trình bày nhé ! 
http://labangroi.com
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyTue 25 Jun 2013 - 21:34

xfamousx đã viết:
Có thẻ đổi tên đặc biệt hok ^^! Mà sao ở trên CM acc sieuporo_9x lập lúc trẻ mà Razz
Zậy còn acc xfam0usx thì sao ^^!
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyWed 26 Jun 2013 - 13:11

à chắc hồi đấy em mua thẻ đổi tên thg a à còn a hỏi cái acc xfam0usx thì là cái acc xXMadNessXx bh nè em đổi tên bg` thẻ thg
(p/s) chị my: chị ơi acc xfamousx1102 tk trong game xXMadNessXx em bị hacker hỏi thăm bị vào nghịch acc thoát clan ra ùi khi nào trang clan thoạt động lại chị test cko em nhé
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 28 Jun 2013 - 0:54

25-07 có kết quả !. mọi vấn đề trong CLAN .
-OYO-
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 EmptyFri 28 Jun 2013 - 12:42

vâng mấy giờ hả a em onl vs
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề GAME !!!   Vấn đề GAME !!! - Page 2 Empty

Vấn đề GAME !!!
Trang 2 trong tổng số 9 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
 Similar topics
-
» Gaming gear - Thứ không thể thiếu cho con đường chơi game chuyên nghiệp
» Tổng hợp các tiện ích cho game CF
» Luật thi đấu World Cyber Game
» Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...
» Thuật ngữ trong game CF cho bạn nào chưa biết!