Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tình yêu dành cho Cross Fire

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Tùng Phan

Tùng Phan

Tình yêu dành cho Cross Fire Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire EmptySun 29 Jun 2014 - 2:16

Hi all,

Lời nói đầu em xin kính chào các anh chị, lớn hơn xíu là các chú.

Tiếp theo em xin giới thiệu bản thân 1 tí - để tiện việc làm quen  Embarassed 

Em tên Tùng các bạn hay gọi là Ken Đu (Đừng đọc ngược, hại não lắm)
Em sinh năm 1994. Sống tại TPHCM và hiện đang là leader cho fanpage 1 số game của FPT Online.

Em xin giới thiệu sơ về CFVN.

Như các anh chị biết đó, Cross Fire Việt Nam cập bến Việt Nam là ngày 15/3/2008 tính đến nay đã hơn 6 năm rồi, CF gần như chiếm lĩnh toàn bộ thị trường FPS tính từ lúc cập bến và được nhà phát hành VTC game phát triển.

Trong game có hai lực lượng là Black List và Global Risk, giao tranh với nhau trong một cuộc chiến có quy mô toàn cầu. Người chơi sẽ vào vai thành viên một trong hai tổ chức trên, gia nhập một đội tối đa 8 người (một phòng chơi tối đa 16 người cho cả 2 phe) và phối hợp cùng nhau để hoàn thành các màn chơi có yêu cầu nhiệm vụ khác nhau. Các chế độ Zombie, Đấu Đơn không phân biệt đội, và chế độ AI chỉ cho phép 4 người.

Tùy theo kết quả trận đấu, người chơi sẽ nhận điểm kinh nghiệm và lên cấp quân hàm. Cấp thấp nhất là Học viên và cao nhất là Tổng tư lệnh. Người chơi cũng có thể chỉnh sửa vũ khí mang theo người hoặc diện mạo nhờ vào cửa hàng trong game hoặc trên web.

CrossFire có thể tải xuống và chơi miễn phí. GP (viết tắt của Game Point) là loại tiền tệ ảo trong game, có thể kiếm được khi chơi, dùng để mua một số món đồ. Những món đồ đặc biệt, chỉ có thể mua bằng một loại điểm đặc biệt mua bằng tiền thật (ở Việt Nam là Vcoin).

Thật khó để diễn tả cảm giác của em khi là 1 gamer của dòng FPS, đến với CFVN chỉ 1 lần tình cờ nhìn thằng nhóc nhỏ hơn mình 4 tuổi chập chửng bắn map Tàu Chở Hàng. Lúc game mới ra thì không có báu vật gì nhiều, em chơi được khoảng hơn 3 năm, ăn hành đủ kiểu con đà điểu thì cũng là lúc phải treo game bắt đầu cho việc học, tuy nói treo game chứ cũng nghiện, lâu lâu khoảng 1 2 tháng ra bắn 1 lần.

Giờ tới phần em nói cảm nghĩ của em về clan  Embarassed 

VI.YEU là một clan có kĩ luật rất tốt, có thể nói tốt nhất hiện nay, clan dành cho tất cả các thành phần, tham gia clan cũng như sống chung ngôi nhà, có tôn ti trật tự, trên dưới.
VI.YEU thường xuyên tổ chức các buổi offline lớn nhỏ điều mà tất cả các clan CF cần làm để xiết chặt tình đoàn kết của ae trong clan.
Em dạo qua 1 vòng 4rum thấy các "bô lão" hướng dẫn rất nhiệt tình cho newbie, về phần kĩ luật, clan rất nghiêm khắc trong việc kĩ luật gamer, bug hack check không tồn tại trong clan (khoảng này em rất thích), và điều đặc biết hơn nữa là clan có hẳn 1 4rum.

Hiện thì em đang chơi ké nick của 1 người bạn hơn 6 tháng, lý do là chưa xoay sở thời gian hợp lý, rãnh giờ nào là vào chơi giờ đó song cũng muốn luyện thêm trình độ c4, ghost, kĩ năng hs.....
Khoảng giữa tháng 7 thì em đã sắp xếp được thời gian onl off và bắt đầu tạo lại acc mới, hi vọng clan sẽ đón nhận em.

Lời nói cuối thì em chúc cả clan sức khỏe, tiếp tục theo đuổi đam mê của mình  king 

P/s: Bài viết không có ý xin xỏ, chỉ là phát ra từ niềm đam mê :3

Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire EmptySun 29 Jun 2014 - 9:19

chào mừng bn đến vs căn nhà chính của VI.YEU ^_^
Make-A*Love
Moderator
Moderator
Make-A*Love

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire EmptySun 29 Jun 2014 - 12:58

Cảm ơn bạn đã tin tưởng VIYEU ^^

p/s: mình ở Quận Tân Bình cần gì thì mình tư vấn thêm cho nhé NB:0934048482
Tùng Phan

Tùng Phan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire EmptySun 29 Jun 2014 - 15:57

Mấy anh em trong clan thông cảm cho em, em chưa thể sắp xếp được lịch làm việc nên chưa thể tạo lại nick, sang khoảng giữa tháng 7 em sẽ vào clan và trải nghiệm giai đoạn theo dõi ^^.

Còn việc off clan thì chắc chắn sẽ tham gia nhiệt tình, không thể bỏ qua được :">
Noc
Cấp 1
Cấp 1
Noc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire EmptySun 29 Jun 2014 - 20:57

hy vọng thế Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu dành cho Cross Fire   Tình yêu dành cho Cross Fire Empty

Tình yêu dành cho Cross Fire
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Member CLAN VI.YEU
» >>>VÌ YÊU<<< Tuyển thành viên không chửi thề, nói tục và vui vẻ!
» Mừng Ngày Tình Yêu VALENTINE 14-2
» Tình cờ đọc được thấy hay hay nên gởi cho mọi người cùng đọc nhé!
» tình cờ gặp lại clan Bocap