Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.

Go down 
Noc
Itachi
rube.love
kh0ngchutcamxuc
-OYO-
COLDBREA
Việt Vui Vẻ
Make-A*Love
OY0
rube.love01
vanis1393
ŋhøç•ßµŋ
gamonlatoi
qu0c..th4j
Master.Ati
SuMoon
dolop103
phuongga
achil3s
white**angel
boychantrauz
rua_co_bac
COLD
Admin
TOTITE
seafarer89
Tiêu Diêu
Mr.SAD
mr_vechai
bocap
Wolf
ADMIN.G
36 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 9 ... 17  Next
Tác giảThông điệp
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 0:18

THÔNG BÁO :
Mục này dành cho người có tâm trạng ,can đãm , nhiều văn chương , cảm thấy khó nói với ai , hay là thất tình , rớt tiền ...buồn cuộc sống , vui hạnh phúc ...v...v.... Sad Crying or Very sad Mad
Clan minh , bạn bè , hàng xóm ... ai có khả năng hay buồn vào đây viết bài nhé .
Mình sẵn sàng cùng chia 1 ít với người , tôi sẽ luôn ủng hộ các bạn ... I love you
cHỖ Nào cũng nhiều bài viết và vui nhộn . còn mục này thì im lìm . chúng mình cùng thêm màu vẽ cho mục này nào . Razz
Mục này chĩ dành cho chia sẻ tình cãm . chứ không 8 được ỡ đây !. Evil or Very Mad
Khi viết bài ỡ đây bạn hảy lập TOPIC riêng cho mình . ai chia sẽ cùng hiễu thì vào comment . còn ai 8 lung tung sẻ có BQL ( ban quản lý ) khu chợ làm việc . YÊN TÂM ! Very Happy
TÌNH CẢM KHÔNG NHẤT THIẾT PHẢI ĐỄ TRONG LÒNG.
NỔI BUỒN KHÔNG NHẤT THIẾT PHẢI GIẤU .
-----------------
VÌ TRÊN THẾ GIỚI NÀY KHÔNG CÓ NGƯỜI XẤU .
CHỈ CÓ NGƯỜI KHÔNG BIẾT LÀM ĐẸP BẢN THÂN MÀ THÔI.
---------------------------------------------
PAPA tò có nói Cool :
=> ĐẢ XẤU
=> CÒN KHÔNG BIẾT PHẤN ĐẤU
=> SẺ THÀNH CON GẤU
=> DÙ CÓ CƠ CẤU
=> CỦNG NHƯ CON CHÂU CHẤU
=> KHẮC PHỤC GIỐNG QUẢ DƯA HẤU
=> CỐ GẮNG ĐỄ BIẾT MÌNH KHÔNG XẤU . pirat
-------------------------------------------------------------------------------------------
>>>>>> tâm tư <<<<<<
GOOD LUCK TOO YOU .
HÃY : " cười thật tươi - ngủ thật ng0n - sống thật khỏe " . rabbit

THÂ
N !.
http://labangroi.com
Wolf
Cấp 1
Cấp 1
Wolf

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 8:43

một ngày khó nhọc....tớ cảm thấy cuộc sống của riêng mình bị dồn đến một ngõ cụt....chán nãn mọi thứ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
bocap
Cấp 1
Cấp 1
bocap

Bài gửiTiêu đề: single   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 9:10

riêng em thì tại sao đó giờ mình vẫn chưa có người iu ??? chưa có một mối tình đầu nào hết. phải nói đúng hơn là chưa quen một người con gái nào. tại sao nhỉ ? chắc có lẽ mình xấu nhưng ko biết phấn đấu quá. có ai chia sẽ nỗi buồn 19 năm này không( từ nhỏ tới lớn chưa.....) là vậy đó.
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 15:12

Có 2 khách có tâm sự đã vào.... Còn ai nữa không... Luôn có slot cho những ai có nỗi niềm tâm sự... những cung bậc cảm xúc. Hãy chia sẻ trong ngôi nhà này nha!
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 16:27

Chúng ta phải biết kiềm chế, đừng để ức chế @@
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 19:01

SAD.... Luôn bên bạn, dù bạn ở nơi đâu !
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 22:34

Mục này chĩ chia sẽ . hok được 8 .. nói rồi mà . ai mà cười hay đùa vui trong mục này , có hành vi ABC...XYZ ...bị DELETE .
vừa DELETE bài : SAD , COWBOY , VEcHAI....
stop 8 Ỡ đây .mình cùng nhau chia sẽ nhé . Very Happy
bocap
Cấp 1
Cấp 1
bocap

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyThu 23 Feb 2012 - 23:02

thấy avata em lúc nào cũng sầu hem. ko cười được thấy hem. cười là chít ấy
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 9:49

bocap đã viết:

Sự thật ko thể nhìn bằng mắt được, đôi lúc cũng chúng ta cần phải dùng trái tim mình để cảm nhận.
Thật ra có rất nhiều người bên ngoài thì họ tỏ ra rất vui vẻ với mọi người, nhưng đâu có ai biết là nước mắt của họ chảy vào tim. Có một sự thật mà ko phải ai cũng biết đó là "...Một người hay cười...cười rất nhiều...như một người điên...nhưng sâu thẳm trong họ rất buồn.." và thường thì "Giọt nước mắt của người con trai mang nhiều nỗi buồn hơn người con gái" và "Nụ cười của người con gái mang rất nhiều tâm sự..."

Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
bocap
Cấp 1
Cấp 1
bocap

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 10:07

sea_way đã viết:
bocap đã viết:

Sự thật ko thể nhìn bằng mắt được, đôi lúc cũng chúng ta cần phải dùng trái tim mình để cảm nhận.
Thật ra có rất nhiều người bên ngoài thì họ tỏ ra rất vui vẻ với mọi người, nhưng đâu có ai biết là nước mắt của họ chảy vào tim. Có một sự thật mà ko phải ai cũng biết đó là "...Một người hay cười...cười rất nhiều...như một người điên...nhưng sâu thẳm trong họ rất buồn.." và thường thì "Giọt nước mắt của người con trai mang nhiều nỗi buồn hơn người con gái" và "Nụ cười của người con gái mang rất nhiều tâm sự..."

Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
đôi lúc chúng ta cũng cần phải.....! not đôi lúc cũng chúng ta cần phải.....
Nhưng mòa nụ cười người con gái sẽ làm cho người con trai cảm thấy giọt nước mắt của mình rơi lệ vì tâm sự của người con gái.
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 10:32

Trong suốt khoảng thời gian đó... a đã cố gắng cười rất nhiều, để tự an ủi mình .
bocap
Cấp 1
Cấp 1
bocap

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 10:57

đôi khi mình cười ng ta cảm thấy hạnh phúc hơn, nhưng thực sự trong lòng thật đau nào có ai biết, cười cho vơi đi niềm đau, cho vơi đi nổi sầu thê thảm. hjx
seafarer89

seafarer89

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 16:22

Với Anh tình yêu sao quá khó khăn, người đầu tiên rời xa Anh vì lý do "ngộ nhận". Lúc đó Anh thật sự hoang mang chẳng lẽ thời gian ta ở bên nhau cũng là ngộ nhận và thật ra tình yêu là gì?
Trong suốt một thời gian dài 3 năm ... nhưng giờ đây anh lại một lần nữa cho rằng có lẽ mình ngộ nhận.
Em có biết đến cảm giác của anh không...?
Và Anh sẽ vẫn lại như trước đây vùi đầu vào học và làm việc để quên tất cả, để trốn chạy chính mình....
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 16:27

Hình như Sỉn đưa đúng đề tài rồi đó. tất nhiên trước mặt mọi người ai cũng nở nụ cười nhưng sau nụ cười đó là gì thì chỉ có người đó mới hiểu. Cười thì có nhiều kiểu như: cười mỉm, cười nụ, cười xòe, cười há hốc, cười bím môi, cười hô hố.... Còn nụ cười mà mọi người đang nói là cười BÌNH DÂN.... Nụ cười không mất tiền mua mà.... Chúc cả nhà luôn xuất hiện những nụ cười trên môi nhưng đừng cười BÌNH DÂN như Chai vừa nói nhé !!
bocap
Cấp 1
Cấp 1
bocap

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyFri 24 Feb 2012 - 22:59

nhưng đễ hiểu được 1 người ... với mình thật là khó , rất khó và quá khó
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySat 25 Feb 2012 - 8:02

seafarer89 đã viết:
Với Anh tình yêu sao quá khó khăn, người đầu tiên rời xa Anh vì lý do "ngộ nhận". Lúc đó Anh thật sự hoang mang chẳng lẽ thời gian ta ở bên nhau cũng là ngộ nhận và thật ra tình yêu là gì?
Trong suốt một thời gian dài 3 năm ... nhưng giờ đây anh lại một lần nữa cho rằng có lẽ mình ngộ nhận.
Em có biết đến cảm giác của anh không...?
Và Anh sẽ vẫn lại như trước đây vùi đầu vào học và làm việc để quên tất cả, để trốn chạy chính mình....

Có 1 sự thật phũ phàng...khi còn yêu nhau nếu như bạn hỏi người ta vì sao đến với mình thì người ta nói rằng ko biết, nhưng khi chia tay bạn hỏi người ta lý do thì người ta có thể nói ra hàng ngàn lý do....
^^! Cow à! Trốn tránh ko phải là cách hay đâu. Làm sao cow có thể cố quên khi nỗi nhớ đã đong đầy. Nếu cow thật sự yêu người đấy, và người đó thật sự tốt thì cow cứ cố gắng để sau này hối hận cũng được. Còn hơn là ko làm gì cow ạ. Smile
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySat 25 Feb 2012 - 12:27

BQL đả DELETE bài 8 khÔng hợp lệ với MỤC .
---------------------------------------------------------------------
các bạn viết rất hay . đọc cãm thấy buồn theo ...
mọi người vào đây chia sẻ , dù không phãi là niềm vui thật sự ...nhưng nơi này sẽ giúp lòng mình bớt gánh nặng . Vì con tim mình đả nói , vì đó là sự thật chân thành ....
...dủng cãm lên n
hé mọi người ....
THÂN !
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySat 25 Feb 2012 - 18:55

Có gì cứ nói hết đi, có chuyên gia tâm lý đây thì còn lo gì nữa. Smile
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySat 25 Feb 2012 - 19:17

bupbe_mymy đã viết:
BQL đả DELETE bài 8 khÔng hợp lệ với MỤC .
---------------------------------------------------------------------
các bạn viết rất hay . đọc cãm thấy buồn theo ...
mọi người vào đây chia sẻ , dù không phãi là niềm vui thật sự ...nhưng nơi này sẽ giúp lòng mình bớt gánh nặng . Vì con tim mình đả nói , vì đó là sự thật chân thành ....
...dủng cãm lên n
hé mọi người ....
THÂN !

Sao cái người khởi xướng ko thấy nói gì nhỉ Smile
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySun 26 Feb 2012 - 12:26

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad xàm xàm! Như vậy ko tính, như vậy thì qua bên mục "8" đi Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptySun 26 Feb 2012 - 16:08

Chai đi lòng vòng nãy giờ mới vào được đúng mục tâm lý. Sao hn chán quá cả nhà ơi! Chắc Chai sẽ nghỉ CF một thời gian! Cũng cố công việc của mình. Dạo này thấy sao nhảng quá! Cho Chai gởi lời chúc sức khỏe tới cả gia đình nhé. Chúc mọi người luôn khỏe và luôn vui
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyMon 27 Feb 2012 - 8:04

Cảm giác thật pùn khi là người vô hình
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyMon 27 Feb 2012 - 17:07

sea_way đã viết:

Vô hình gì nhỉ. Cả nhà mà Surprised Surprised
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyWed 29 Feb 2012 - 7:59

mr_vechai đã viết:
sea_way đã viết:

Vô hình gì nhỉ. Cả nhà mà Surprised Surprised
Buồn vì có ai đó hiểu sai về mình, buồn vì có ai đó ko chịu lắng nghe mình, buồn....thật sự rất buồn. Từ trước tới giờ khi người đó buồn mình luôn là người lắng nghe, quan tâm chia sẻ...làm tất cả mọi điều chỉ mong người đó được vui. Đó cũng là điều làm mình trở thành 1 người luôn luôn vui vẻ trong mắt mọi người. Nhưng có ai biết rằng, mình ko được phép buồn, vì nếu mình buồn thì ai sẽ là người làm cho người ấy vui...? Và khi mình buồn thì mình cũng chỉ có một mình thôi... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Dù sao thì cũng quen rồi...

Người đi một nửa hồn tôi mất
Một nửa hồn tôi bỗng dại khờ
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. EmptyWed 29 Feb 2012 - 22:48

mọi người thường thắc mắc ! sao tui lập topic này . mà tui lại hok lên tiếng .có phãi xung quanh tui lúc nào củng vui chăng ? hay là tui bận rộn công việc không có thời gian buồn ? hay là bên tui có 1 bàn tay khác mang nụ cười đến cho tui ?
....tui chĩ mĩm cười trả lời rằng : " không phải đâu các bạn àh !"
- cố gắng đễ thấy mình có thất bại
- mong mõi đễ biết lòng ngậm ngùi
..............................CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. 20
Có ai thấy trời mưa hok ? trời mưa làm bạn nghỉ gì ?....?? ....?
Mổi khi trời mưa thật đẹp , đẹp dịu êm , sương sương theo từng hạt , lại làm lòng mình cãm thấy hòa mình vào giọt nước rơi ...
trời mưa làm tim mình đau 1 tý , rồi lại thôi ....
Đả .....
..........nói rằng cố quên là sẻ nhớ => nhưng có ai dặn được lòng mình " cố nhớ " đễ mà quên chưa ?
..........biết rằng nghĩ đến là sẽ buồn => có ai đi tìm niềm vui đễ quên buồn mãi được ko ?
..........nhớ rằng phải ghét phải hận => 5phut sau . còn điều đó ko ? CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. 20
Tất cả là cuộc sống , người ta gọi là " đời mà " hay người ta nói : " đúng là con người mà " .
Còn tui ....hok biết giờ phải làm gì ? sống sao ? đi như thế nào ? không lẽ cứ như vậy mãi sao ? . nen tối đành ngóc đầu đi tiếp ....chờ điều kỳ diệu ...............
Hạnh phúc là gì ? không có " người " liệu hạnh phúc có chăng ?
Tình yêu là gì ? tình yêu dịch là T.IÊU = tiêu.. . Very Happy
------- CHÚC CẢ NHÀ NGỦ NGON ------------
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.   CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !. Empty

CÁC BẠN - GIA ĐÌNH ƠI ...cùng chia sẽ nào !.
Trang 1 trong tổng số 17 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 9 ... 17  Next
 Similar topics
-
» Nhật ký CLAN bằng hình ảnh !
» Chia sẽ kỹ năng GM!
» Mừng ngày gia đình Việt Nam 28/6 [HPBD mommy]
» Thông báo về việc kick thành viên vi phạm nội quy ra khỏi clan ! UPDATE ...
» lâu lâu bắt được gà ăn củng tạm ổn