Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Nếu bạn chưa là thành viên hãy đăng ký để cảm nhận các chức năng khác của diễn đàn VÌ YÊU !

Nếu bạn đã là thành viên, còn chờ gì nữa .. đăng nhập đi nào, mọi người đăng chờ bạn kìa!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Happy Women's day 08-03

Go down 
Admin
ADMIN.G
TOTITE
mr_vechai
Tiêu Diêu
9 posters
Tác giảThông điệp
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Happy Women's day 08-03 Empty
Bài gửiTiêu đề: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyWed 7 Mar 2012 - 22:40

Có 1 người đã gửi cho sea những dòng chữ này, và giờ sea xin dùng nó để gửi tới tất cả những bóng hồng trong gia đình Viyeu. Có lẽ đây là điều họ muốn nói...

Hồi xưa có người hỏi nếu được chọn lại, em thích làm con trai hay con gái? Em bảo em thích làm con trai!!!!!
Vì con trai được thoải mái chơi đùa, không bị cản trở bởi câu nói của người lớn: Con gái con đứa mà thế à?
Con trai được chủ động làm bất kỳ những gì họ thích. Cái sự tự do của họ rộng hơn con gái.
Họ thoải mái đi chơi đêm mà không sợ gì cả.
Họ thoải mái tán gái mà không ngại gì cả.
Họ thích cô nào là chủ động tấn công cô ấy, bất luận cô nàng có thích hay không.
Họ thoải mái nhậu nhẹt sau giờ làm.
Họ thoải mái cặp bồ mà không sợ búa rìu dư luận.
Họ luôn vỗ ngực tự nhận mình là trụ cột trong nhà.
Họ luôn khẳng định, việc của họ là việc lớn, còn việc nhà, chuyện bếp núc con cái, đối nhân xử thế là chuyện của bà nội tướng. Nhưng nhìn đi nhìn lại thì chẳng có việc gì lớn cả.
Họ luôn là tự cho mình quyền tự quyết.
Nếu đàn ông là Tổng giám đốc thì phụ nữ là Chủ tịch công đoàn. Công đoàn có lên tiếng thế nào thì Tổng giám đốc vẫn là người quyết định.
Blah blah blah...
Nói chung con trai có rất nhiều quyền lợi!!!
Nhưng giờ cho em chọn lại, em vẫn sẽ làm con gái...
Em không phải là người mạnh mẽ trước cuộc đời, em cần một bờ vai để dựa.
Em không phải là người nước mắt biết lặn vào trong, em cần một bờ vai để khóc.
Em không phải là mỹ nhân, nhưng em cần là người đẹp nhất trong mắt người đàn ông của em.
Em không phải là cô gái điệu đà, nhưng em muốn thật duyên dáng trong mắt người khác phái.
Em không phải Ngoại trưởng Mỹ, nhưng em sẽ là cố vấn đắc lực cho người đàn ông của em.
Em không phải đầu bếp chuyên nghiệp, nhưng em muốn tự tay nấu những bữa cơm thật ngon.
Em không phải một bà mẹ khéo léo, nhưng sau này em sẽ là một người bạn tâm giao của con em.
Em không phải một phụ nữ hoàn hảo, nhưng em sẽ ôm trọn tổ ấm của mình đến suốt đời
.

Và cuối cùng sea xin chốt lại một câu: "Hỡi phụ nữ, những người có khả năng ghê gớm, chỉ một nụ cười họ có thể đưa ta lên tận mây xanh và cũng có thể ném xuống ta xuống vực" Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz

Nói giỡn vậy thui ^^! Chúc mọi người một ngày lễ dzui dzẻ, ngập tràn hạnh phúc bên gia đình và người thương nha.
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
Tiêu Diêu
Cấp 6
Cấp 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyWed 7 Mar 2012 - 23:36

Cả nhà ơi! Ngủ ngon nhé!
https://www.facebook.com/hai.h.nguyen.10
mr_vechai
Cấp 4
Cấp 4
mr_vechai

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 6:32

Hề Hề!! Chai lò mọ dậy từ 4h sáng, nói đúng hơn là cả đêm không ngủ.... Nằm thao thức, trằn trọc bâng khuâng không hiểu sao lại không ngủ được... Chợt nhớ ra hôm nay là 8/3... Mà chỉ có ngày phụ nữ, tại sao không có ngày nam giới------>thế là khó ngủ đợt 2. Thức tới sáng lun.. ^^! Nói vui thôi chứ đàn ông họ mạnh mẽ mà, ngày nào cũng như ngày nào, Chị em phụ nữ thì tất bật nhiều chuyện... Đáng ra lịch phải làm ra vài tháng cho chị em phụ nữ .thế mới đáng.. hihi

Chúc các Member là Girl trong Clan có một ngày tuyệt vời và ấm áp....

Chúc tất cả phụ nữ thế giới lun xinh đẹp và tài năng!! drunken drunken drunken
TOTITE
Admin
Admin
TOTITE

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 7:23

THAY MẶT ANH EM CLAN VÌ YÊU CHÚC CÁC CÔ GÁI IU CỦA CLAN NHÂN NGÀY 8-3 VÀ NHIỀU NHIỀU NGÀY KHÁC LUÔN LUÔN VUI VẺ, SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ CÓ TÀI LỘC TRONG CUỘC SỐNG (CÁI NÀY MỚI QUAN TRỌNG)
ĐỒNG THỜI THAY MẶT ANH EM CLAN HUN HUN THẬT NHIỀU CÁC CHỊ EM
http://www.viyeuclub.tk/
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 7:47

Sad Crying or Very sad
http://labangroi.com
TOTITE
Admin
Admin
TOTITE

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 8:19

bupbe_mymy đã viết:
Sad Crying or Very sad
Méo cái gì mà méo Smile
Nhắn tin ID quá đt anh để nhận quà 8-3 nè nào THÚI Smile
http://www.viyeuclub.tk/
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 8:24

thanks ! hj Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 14:02

8-3. Anh em ơi đi chăn Bọ Xít đi .............Bọ Xít muôn năm !

8-3 Mình muốn chúc tất cả phụ nữ của VÌ YÊU ... nhưng chúc cài gì ... chúc cái này thì người ta cũng chúc rồi ... cái kia thì sến sến ... Hay là chúc thế này .... mà thôi cũng ko ổn. Àh đúng rồi mình chúc .... ặc quên mất mới định chúc gì rồi .... thôi vậy khỏi chúc vậy .... afro
https://viyeuclub.forumvi.com
booong8x

booong8x

Bài gửiTiêu đề: Happy Women's day   Happy Women's day 08-03 EmptyThu 8 Mar 2012 - 21:42

xin chúc tất cả thành viên nữ trong ngôi nhà VIYEU Luôn mạnh khỏe và xinh đẹp nha...
ADMIN.G
Moderator
Moderator
ADMIN.G

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyMon 4 Jun 2012 - 21:32

Razz rabbit Razz
Mr.SAD
Moderator
Moderator
Mr.SAD

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptyWed 13 Jun 2012 - 14:06

clown
COLDBREA

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptySun 7 Jul 2013 - 22:28

Đề nghị lấy ngày 07/03 là ngày quốc tế ĐÀN ÔNG, CON TRAI, CHÚ ANH
Master.Ati
Admin
Admin
Master.Ati

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 EmptySun 27 Jul 2014 - 7:51

memories !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Women's day 08-03   Happy Women's day 08-03 Empty

Happy Women's day 08-03
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» VI.YEU offline Bình Dương 06.01.2013
» TOPIC sinh nhật của ANH/CHỊ/EM clan VIYEU !